อบรมเทคนิคการสอนภาษาจีน ระดับประถมศึกษา
1 min read![](https://www.sls.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/การอบรมภาษาจีนหัวข้อ-เรียนภาษาจีนยังไงให_13-1024x768.jpg)
วันเสาร์ที่ 19 พฤศจิกายน 2565 ฝ่ายบุคลากรได้ส่งคุณครูเข้าร่วมอบรมเทคนิคการสอนภาษาจีน ระดับประถมศึกษา ในหัวข้อเรื่อง “Learn & Play in Chiness เรียนภาษาจีนยังไงให้สนุก” จำนวน 2 คนคือ น.ส.ณัฐิกา ศรีทองและนายจิรวัฒน์ งามวงศ์วาน ณ ห้องประชุมแกรนด์พาร็ค 2 โรงเรมเอวาน่า เขตบางนา กรุงเทพฯ