กิจกรรมมอบประกาศนียบัตรเด็กปฐมวัยปีที่ 3
1 min read![](https://www.sls.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/IMG20200229091717-1024x576.jpg)
วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563 ระดับปฐมวัยจัดกิจกรรมมอบประกาศนียบัตรเด็กปฐมวัยปีที่ 3 ณ บริเวณลาน Francis Hall โดยเปิดโอกาสให้ผู้ปกครองเข้าร่วมแสดงความยินดี เพื่อให้เด็กเกิดความภาคภูมิใจในตนเอง รวมทั้งเป็นการสร้างแรงจูงใจให้กับเด็กปฐมวัยปีที่ 3 ที่จะก้าวขึ้นไปศึกษาต่อในระดับชั้นต่อไป