Happy Feast Day บราเดอร์ เปโตร ณัฐพล เอี่ยมเศรษฐี
1 min read![](https://www.sls.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/พ่อใหม่02-1024x592.jpg)
13 กรกฎาคม 2563
ฝ่ายบุคลากรได้จัดกิจกรรม WEL COME TO OUR SCHOOL HAPPY FEAST DAY แด่ บราเดอร์ ณัฐพล เอี่ยมเศรษฐี ณ ลานฟรังซิสฮอลล์ โดย เซอร์คาโรลีน พันวิลัย คณะครู นักเรียน และผู้ร่วมงานได้ร่วมกันแสดงความยินดีพร้อมทั้ง มอบของขวัญแด่คุณพ่อในโอกาสวันชื่นชมยินดีนี้