โครงการต้นกล้า เพาะรัก
1 min read![](https://www.sls.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__74539040-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ 2566 ได้นำเงินที่ได้รับการสนับสนุนจากคุณครู ผู้ปกครอง และ นักเรียนจากโครงการต้นกล้า เพาะรัก ไปมอบให้กับสถานสงเคราะห์เด็กพิการ คามิลเลี่ยน ลาดกระบังโดยมีผู้แทนคุณครู และนักเรียนนำไปมอบให้พร้อมกับให้นักเรียนได้ศึกษากิจกรรมของมูลนิธิเพื่อส่งเสริมให้นักเรียนได้มีความรักเมตตาต่อผู้ยากไร้อื่น ๆ