ร่วมโครงการ The heart of Giving
1 min read![](https://www.sls.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/IMG_4697-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2563 นางสาวอุระวรา เจริญนพคุณ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายจิตตาภิบาล เข้ารับโล่ของมูลนิธิศุภนิมิตแห่งประเทศไทยจากการเข้าร่วมโครงการ The heart of Giving โดยโรงเรียนเซนต์หลุยส์ศึกษาได้เข้าร่วมโครงการเป็นปีที่ 8 ติดต่อกัน และได้รับอุปากระเด็กๆของมูลนิธิจำนวน 6 คน