การแข่งขันกีฬาในรายการ “เพื่อฝัน เพื่อวันเกียรติยศ ครั้งที่ 11”
1 min read![](https://www.sls.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_0082-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2563
โรงเรียนเซนต์หลุยส์ศึกษา ได้ร่วมแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาในรายการ "เพื่อฝัน เพื่อวันเกียรติยศ ครั้งที่ 11" เมื่อวันที่ 5-6 กันยายน พ.ศ. 2563
ณ มหาวิทยาลัยรังสิต ในการแข่งขันกีฬาเทควันโด จำนวน 2 คน ได้แก่